กิจกรรมปัจฉิมนิเทศประจำปีการศึกษา 2565 (รอบรั้วเหลืองดำ)
วันที่ 17 มีนาคม 2566 โรงเรียนศรีถ้อยสุนทรราษฎร์วิทยา นำโดย นายภิญโญ ยอดกระโทก ผู้อำนวยการโรงเรียนและคณะครูจัดกิจกรรมปัจฉิมนิเทศ ประจำปีการศึกษา 2565 ให้กับผู้สำเร็จการศึกษา ระดับอนุบาล 3 ประถมศึกษาปีที่ 6 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ขอแสดงความยินดีด้วยกับนักเรียนทุกคนที่ประสบความสำเร็จในการศึกษาในทุกระดับชั้น
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337240067_942330103568780_5388781228050520548_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337279443_899000491355293_4432327798907877767_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337545380_124688227235453_8359979217630732189_n-1024x674.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337418923_599451762071678_4092072500094449171_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337532314_1010296583276737_3452370374262838109_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337275050_927621895256102_9065717048916616378_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337684763_1668088736943276_7696416795493061884_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337260026_193702556715804_3211453693880322907_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337269268_1598927087265711_3413277046583176249_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337531304_2395868190570521_3408640997384322860_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337682358_978555489728873_1145303494086846418_n-1024x683.jpg)
#กิจกรรมโรงเรียนศรีถ้อยสุนทรราษฏร์วิทยา
#รอบรั้วเหลืองดำ
#ฮักศรีถ้อย❤️