โรงเรียนศรีถ้อยสุนทรราษฎร์วิทยา ได้จัดงานมุทิตาจิตข้าราชการครูเนื่องในวันเกษียณอายุราชการ
20 กันยายน 2565 โรงเรียนศรีถ้อยสุนทรราษฎร์วิทยา ได้จัดงานมุทิตาจิตข้าราชการครูเนื่องในวันเกษียณอายุราชการ คือ”คุณครูธัญนาถ โพธิวงค์ ตำแหน่ง ครู วิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ เพื่อเป็นการยกย่องเชิดชูเกียรติในคุณงามความดีที่ได้ปฏิบัติงานด้วยความวิริยะอุตสาหะ ทุ่มเทเสียสละ ทั้งกำลังกาย กำลังใจ กำลังทรัพย์ ในการสอนลูกศิษย์จนประสบผลสำเร็จ และร่วมในการพัฒนาคุณภาพการศึกษาของสถานศึกษา จนทำให้มีผลงานคุณภาพเชิงประจักษ์มาอย่างต่อเนื่อง
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/307859522_8008820249159290_5229004690880613948_n-1.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/307930484_8008829909158324_9110110393033953131_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/308015717_8008833555824626_8430365290037144275_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/307476520_8008827779158537_6314904503928977232_n-1.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/307852114_8008824859158829_1844629075591027123_n-2.jpg)
ยินดีด้วยค่ะ