โรงเรียนศรีถ้อยสุนทรราษฏร์วิทยา และโรงเรียนในศูนย์เครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา ต.แม่พริก-ต.ศรีถ้อย จำนวน 8 โรงเรียน รับการประเมิน การกำกับ ติดตามและประเมินผลการปฏิบัติงานของผู้บริหารสถานศึกษาประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 3 มีนาคม 2566 โรงเรียนศรีถ้อยสุนทรราษฏร์วิทยา และโรงเรียนในศูนย์เครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา ต.แม่พริก-ต.ศรีถ้อย จำนวน 8 โรงเรียน รับการประเมิน การกำกับ ติดตามและประเมินผลการปฏิบัติงานของผู้บริหารสถานศึกษา จากรองผู้อำนวยการ จากรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงราย เขต 2 และคณะ ขอขอบคุณคณะกรรมการทุกท่าน ที่ให้เกียรติมาประเมินและให้ข้อเสนอแนะในด้านต่างๆ
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337042924_208223365227975_8747830526275560466_n-2-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/336909475_635267448410868_421146215011561173_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/336902339_593345852458007_6382904426598249015_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/337116995_1648136682293387_473738488737725671_n-1-1024x768.jpg)