ผู้บริหารและคณะครูศึกษาดูงานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม
ผู้บริหารและคณะครูศึกษาดูงานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการและเทคโนโลยีของนักเรียน ปีการศึกษา 2561 ระดับชาติ ภาคเหนือ ที่จังหวัดพะเยาและร่วมให้กำลังใจคุณครูเพ็ญศรี วงษา เด็กหญิงปรินดา กันประเวท และเด็กหญิงนรมน ฝอยทอง ในการแข่งขันรายการ Crossword (ต่อคำศัพท์ภาษาอังกฤษ) ระดับชั้น ม1-3
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/6-1024x768.jpg)