โรงเรียนศรีถ้อยสุนทรราษฏร์วิทยาขอต้อนรับ ผู้อำนวยการรักษ์ชัย ฉัตรเงิน ในการย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียน
11 ตุลาคม 2566 ทางโรงเรียนศรีถ้อยสุนทรราษฏร์วิทยา ขอขอบคุณแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่ได้มาร่วมแสดงความยินดีกับท่านผู้อำนวยการรักษ์ชัย ฉัตรเงิน
ขอขอบคุณ ผอ.นิเรก หอมรส นายกสมาคมผู้ประกอบวิชาชีพครู ผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรทางการศึกษา อ.แม่สรวย
ขอขอบคุณประธานศูนย์พัฒนาคุณภาพการศึกษาและผู้อำนวยการโรงเรียนในอำเภอแม่สรวย
ขอขอบคุณคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน
ขอขอบคุณองค์การบริหารส่วนตำบลศรีถ้อย
ขอขอบคุณแขกผู้มีเกียรติทุกท่าน
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/1-1-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/3-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/6-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/8-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/9-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/11-1024x768.jpg)