การประเมินผลการปฏิบัติงานของโรงเรียนในการบริหารงานทั้ง 4 ฝ่าย
วันที่ 19 สิงหาคม 2565 โรงเรียนศรีถ้อยสุนทรราษฎร์วิทยา ขอขอบคุณคณะกรรมการทุกท่านที่ให้เกียรติมาเยี่ยมชม และประเมินผลการปฏิบัติงานของโรงเรียนในการบริหารงานทั้ง 4 ฝ่าย ได้แก่บริหารงานวิชาการ บริหารงานบุคคล บริหารงานงบประมาณ และบริหารงานทั่วไปทางโรงเรียนหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้ต้อนรับท่านอีก ในโอกาสต่อไป
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/299943182_7859330284108288_5749892989239952741_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/300164365_7859330874108229_1896854983002796034_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sritoyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/300200439_7859331347441515_8491557747995646693_n-1-1024x768.jpg)